Đăng tin

Bán đất nền dự án tại Việt Nam

1584 bất động sản

Bán lô Bích Động Lakeside - 90m² – trục 19m – đối diện bãi đỗ xe trung tâm

Bán lô đất 90m² vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, đối diện bãi đỗ xe trung tâm của dự án – khu vực tập trung lưu lượng người qua lại lớn nhất. + Giá ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

13/03/2026

bán đất phân lô khu 31Ha Trâu Quỳ, 250m, mặt tiền 12.5m, đường nhựa, vỉa hè, ôtô dừng đỗ

bán đất phân lô khu 31Ha Trâu Quỳ, 250m, mặt tiền 12.5m, đường nhựa, vỉa hè, ôtô dừng đỗ -Vị trí : khu vực 31Ha Trâu Quỳ, đường nhựa 13m, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm -Thông tin mảnh ...

Giá: 36.75 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

13/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - 160m²– Mặt đường lớn 22m – Mặt tiền 6m – Giá chỉ từ 70tr/m2

Bích Động Lakeside là khu đô thị trung tâm Việt Yên, cách Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển, gần hàng loạt KCN lớn như Quang Châu, Vân Trung, Đình Trám, Song Khê – Nội Hoàng, Việt Hàn… ...

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

13/03/2026

Danh sách hoa hậu thấp tầng Ocp2,3 còn sót tháng 3/2026 cho khách hàng

Danh sách hoa hậu thấp tầng Ocp2,3 còn sót tháng 3/2026 cho khách hàng Vinhomes ocean park 2, 3 - Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên 1) Dlsh-3x Sh(góc) Tn 120m2 448m2 Thô 35,x tỷ ( full) ...

Giá: 23.8 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Văn Giang, Hưng Yên

12/03/2026

Bán Biệt thư siêu VIP KĐT Nam Vĩnh Yên, 348m2, đường 21m view siêu thị GO! Giá chỉ 27.5 tr/m2

Thông tin mô tả Siêu phẩm đất biệt thự VIP nhất KĐT Nam Vĩnh Yên vị trí đắc địa, tiện ích đẳng cấp!Diện tích: 348m² mặt tiền: 13m đường rộng: 21m.Phong thủy vượng tài an cư lý tưởng, ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 348 m²

Quận/Huyện: Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

12/03/2026

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ TẠI ĐỒNG BÈN – ĐÔNG XUÂN, HÒA LẠC

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ TẠI ĐỒNG BÈN – ĐÔNG XUÂN, HÒA LẠC

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ TẠI ĐỒNG BÈN – ĐÔNG XUÂN, HÒA LẠC ♦ Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp tại khu vực đang phát triển mạnh của Hòa Lạc.♦ Diện tích: 863,8m² (có 200m² thổ cư) – đất rộng, thế đất ...

Giá: 12.082 tỷ Diện tích: 863 m²

Quận/Huyện: Thạch Thất, Hà Nội

12/03/2026

Bán đất nền Bích Động Lakeside – Đường Lớn 19m – Mặt Tiền 6m – Giá chỉ từ 63 triệu/m²

Bán đất nền Bích Động Lakeside – Đường Lớn 19m – Mặt Tiền 6m – Giá chỉ từ 63 triệu/m² Cơ hội sở hữu đất nền khu đô thị trung tâm Việt Yên - khu vực đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng ...

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Chủ đầu tư mở bán trực tiếp lô đất thuộc mặt đường lớn 22m, mặt tiền 6m giá chỉ từ 65 triệu/m2

Lô đất nằm trên trục đường lớn 22m, quy hoạch đồng bộ trong tổng thể dự án, hạ tầng rộng rãi, giá trị sử dụng và khai thác cao. + Mặt tiền 6m, đất vuông vắn, dễ xây dựng + Phù hợp ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 22m – mặt tiền 6m – từ 68 triệu/m²

Lô đất diện tích 90 - 114m², nằm trên trục đường nội khu 22m rộng rãi, kết nối nội khu thuận tiện, ngay trục QL 37, cách trung tâm hành chính phường chỉ vài phút đi bộ. Sản phẩm phù ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 19m – mặt tiền 6m – diện tích 90m² – từ 63 triệu/m²

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 19m – mặt tiền 6m  – diện tích 90m² – từ 63 triệu/m²

Bán lô liền kề tại dự án Bích Động Lakeside có diện tích 90m², nằm trong khu dân cư hiện hữu đông đúc, view sông – hồ thoáng mát, môi trường sống lý tưởng. Lô đất mặt đường lớn 19m, ...

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Bán Bích Động Lakeside - 160m²– gần ngay trung tâm hành chính Việt Yên - 68 triệu/m²

Bán shophouse lô góc 160m² đẹp tại Bích Động Lakeside, vị trí ngay trung tâm hành chính Việt Yên, kết nối Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển. Khu vực bao quanh là các KCN lớn: Quang Châu, ...

Giá: 10.88 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/03/2026

Tinchinhchu.net kênh thông tin mua bán đất nền dự án giá gốc tại Việt Nam. Cung cấp thông tin mua bán, sang nhượng, trao đổi đất nền dự án, đất nền phân lô, đất liền kề dự án , đất nền biệt thự... tại Việt Nam - Việt Nam, mang đến cơ hội mua bán bất động sản để ở hoạc đầu tư bất động sản có khả năng sinh lời tốt. Tinchinhchu.net mang đến nguồn thông tin một cách đầy đủ, chính xác sẽ giúp bạn dễ dàng tìm hiểu và nắm bắt thông tin về các dự án đất nền giá rẻ tại Việt Nam. Hãy chọn Tinchinhchu.net là kênh thông tin mua bán đất nền Việt Nam của bạn.