Đăng tin

Bán đất nền dự án tại Việt Nam

1610 bất động sản

Bán 97m² đất nền tại xã Di Trạch (Hoài Đức cũ), mặt đường thuận tiện kinh doanh

Bán đất nền tại xã Di Trạch (Hoài Đức cũ), mặt đường thuận tiện kinh doanh, 0984299511 - Diện tích: 97m² - Vị trí đẹp, phù hợp mở cửa hàng, kinh doanh buôn bán + ở Giá bán: 13,5 tỷ ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

19/03/2026

Chủ đầu tư mở bán trực tiếp lô đất thuộc mặt đường lớn 22m, mặt tiền 6m giá chỉ từ 65 triệu/m2

Lô đất nằm trên trục đường lớn 22m, quy hoạch đồng bộ trong tổng thể dự án, hạ tầng rộng rãi, giá trị sử dụng và khai thác cao. + Mặt tiền 6m, đất vuông vắn, dễ xây dựng + Phù hợp ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

QUỸ ĐẤT VÀNG 16 HÉC-TA – TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ CÔNG NGHIỆP & NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO

Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất "khủng" với đầy đủ hồ sơ pháp lý, sẵn sàng triển khai dự án ngay tại khu vực cửa ngõ giao thương sầm uất. ​📍 THÔNG TIN TỔNG QUAN ​Diện tích: 16ha ...

Giá: 304 tỷ Diện tích: 160,000 m²

Quận/Huyện: Mê Linh, Hà Nội

19/03/2026

Bán lô Bích Động Lakeside - 90m² – trục 19m – đối diện bãi đỗ xe trung tâm

Bán lô đất 90m² vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, đối diện bãi đỗ xe trung tâm của dự án – khu vực tập trung lưu lượng người qua lại lớn nhất. + Giá ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

Bán Bích Động Lakeside - 160m²– gần ngay trung tâm hành chính Việt Yên - 68 triệu/m²

Bán shophouse lô góc 160m² đẹp tại Bích Động Lakeside, vị trí ngay trung tâm hành chính Việt Yên, kết nối Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển. Khu vực bao quanh là các KCN lớn: Quang Châu, ...

Giá: 10.88 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside - 114m2 – mặt đường 22m – giá chỉ từ 65 triệu/m²

ản phẩm liền kề 114m² đường nội khu 22m, hạ tầng hoàn chỉnh, vỉa hè rộng, phù hợp kinh doanh dịch vụ cho khu công nghiệp. + View đẹp, gần sông – hồ điều hòa, không gian sống và làm ...

Giá: 7.41 tỷ Diện tích: 114 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - 160m²– Mặt đường lớn 22m – Mặt tiền 6m – Giá chỉ từ 70tr/m2

Bích Động Lakeside là khu đô thị trung tâm Việt Yên, cách Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển, gần hàng loạt KCN lớn như Quang Châu, Vân Trung, Đình Trám, Song Khê – Nội Hoàng, Việt Hàn… ...

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside - 90m²- Đường lớn 19m – Mặt tiền 6m - Giá chỉ từ 65 triệu/m²

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside -  90m²- Đường lớn 19m – Mặt tiền 6m - Giá chỉ từ 65 triệu/m²

Dự án tại trung tâm Việt Yên, Bắc Giang cũ (Sát nhập Bắc Ninh) vị trí đối diện bãi đỗ xe, cực kỳ thuận lợi kinh doanh dịch vụ, cho thuê hoặc mở văn phòng. + Dự án liền kề trung tâm ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

19/03/2026

ĐẤT NỀN TRỤC VÕ CHÍ CÔNG – GIỎ HÀNG MỚI VỪA RA, NHIỀU LÔ VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ LIỀN TAY SINH LỜI NGAY

ĐẤT NỀN TRỤC VÕ CHÍ CÔNG – GIỎ HÀNG MỚI VỪA RA, NHIỀU LÔ VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ LIỀN TAY SINH LỜI NGAY - Diện tích từ :99,6m2 - Giỏ đất nền trục Võ Chí Công chính thức ra hàng – khu vực ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

18/03/2026

Bán đất nền Bích Động Lakeside – Đường Lớn 19m – Mặt Tiền 6m – Giá chỉ từ 63 triệu/m²

Bán đất nền Bích Động Lakeside – Đường Lớn 19m – Mặt Tiền 6m – Giá chỉ từ 63 triệu/m² Cơ hội sở hữu đất nền khu đô thị trung tâm Việt Yên - khu vực đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng ...

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

18/03/2026

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

18/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 22m – mặt tiền 6m – từ 68 triệu/m²

Lô đất diện tích 90 - 114m², nằm trên trục đường nội khu 22m rộng rãi, kết nối nội khu thuận tiện, ngay trục QL 37, cách trung tâm hành chính phường chỉ vài phút đi bộ. Sản phẩm phù ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

18/03/2026

Bán Lô Đất Tái Định Cư Cây Đa – Khu B7, Thửa Đẹp, Không Lỗi Phong Thủy – Giá Tốt

Cần bán lô đất đẹp tại khu tái định cư Cây Đa, thửa số 111 khu B7 – Hải Phòng, vị trí đẹp, không lỗi phong thủy, thích hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời. Thông tin chi tiết: Diện ...

Giá: 5.23 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

18/03/2026

Cần Bán Đất Đẹp Khu TDC Cây Đa – Ngô Quyền, Hải Phòng Gần Lê Hồng Phong – Đường 15m – Giá Tốt

Cần Bán Đất Đẹp Khu TDC Cây Đa – Ngô Quyền, Hải Phòng  Gần Lê Hồng Phong – Đường 15m – Giá Tốt

Chính chủ cần bán lô đất vị trí vàng tại Khu TDC Cây Đa, Ngô Quyền, Hải Phòng, nằm ngay gần các tuyến đường huyết mạch như Lê Hồng Phong, Nguyễn Bỉnh Khiêm, Văn Cao, thuận tiện kết ...

Giá: 110 triệu Diện tích: 46 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

18/03/2026

Tinchinhchu.net kênh thông tin mua bán đất nền dự án giá gốc tại Việt Nam. Cung cấp thông tin mua bán, sang nhượng, trao đổi đất nền dự án, đất nền phân lô, đất liền kề dự án , đất nền biệt thự... tại Việt Nam - Việt Nam, mang đến cơ hội mua bán bất động sản để ở hoạc đầu tư bất động sản có khả năng sinh lời tốt. Tinchinhchu.net mang đến nguồn thông tin một cách đầy đủ, chính xác sẽ giúp bạn dễ dàng tìm hiểu và nắm bắt thông tin về các dự án đất nền giá rẻ tại Việt Nam. Hãy chọn Tinchinhchu.net là kênh thông tin mua bán đất nền Việt Nam của bạn.