Đăng tin

Bán đất nền dự án tại Việt Nam

1605 bất động sản

Chủ đầu tư mở bán trực tiếp lô đất thuộc mặt đường lớn 22m, mặt tiền 6m giá chỉ từ 65 triệu/m2

Lô đất nằm trên trục đường lớn 22m, quy hoạch đồng bộ trong tổng thể dự án, hạ tầng rộng rãi, giá trị sử dụng và khai thác cao. + Mặt tiền 6m, đất vuông vắn, dễ xây dựng + Phù hợp ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

23/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 19m – mặt tiền 6m – diện tích 90m² – từ 63 triệu/m²

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 19m – mặt tiền 6m  – diện tích 90m² – từ 63 triệu/m²

Bán lô liền kề tại dự án Bích Động Lakeside có diện tích 90m², nằm trong khu dân cư hiện hữu đông đúc, view sông – hồ thoáng mát, môi trường sống lý tưởng. Lô đất mặt đường lớn 19m, ...

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

23/03/2026

ĐẤT ĐẸP 104M2 - KĐT NAM VĨNH HẢI- CÁCH CHỢ VĨNH HẢI CHỈ 200M-DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC VÀO Ở NGAY

ĐẤT ĐẸP 104M2 - KĐT NAM VĨNH HẢI- CÁCH CHỢ VĨNH HẢI CHỈ 200M - DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC Bán lô đất đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang - Diện tích: 103,8m2, ngang 5m, hướng Tây ...

Giá: 4.26 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

23/03/2026

Chính Thức mở bán dự án Khu Đô Thị Yên Hồng - Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Giá bán làm khách hàng bất ngờ.

🚨 CHỈ CÁCH VINHOMES 500M – ĐẤT NỀN YÊN HỒNG ĐANG “NÓNG” DẦN! Nếu bạn muốn đón đầu tăng trưởng thay vì chạy theo thị trường, 👉 KĐT Yên Hồng là điểm đến không thể bỏ lỡ! 📌 3 yếu tố ...

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Yên Lạc, Vĩnh Phúc

23/03/2026

Cần bán gấp Mảnh đất đẹp nhất cạnh ĐH Quốc gia. Chỉ 4x tr/m2. LH: 0948558676

Gia đình tôi cắt lỗ lô đất đẹp nhất khu vực gần Quốc lộ 21. Địa điểm: Cạnh trục đường chính kết nối trực tiếp QL21 rộng 80m. Tiềm năng: Vị trí cửa ngõ đón đầu làn sóng nhà ở của sinh ...

Giá: 3.2 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Sơn Tây, Hà Nội

23/03/2026

Bán lô Bích Động Lakeside - 90m² – trục 19m – đối diện bãi đỗ xe trung tâm

Bán lô đất 90m² vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, đối diện bãi đỗ xe trung tâm của dự án – khu vực tập trung lưu lượng người qua lại lớn nhất. + Giá ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

23/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside - 114m2 – mặt đường 22m – giá chỉ từ 65 triệu/m²

ản phẩm liền kề 114m² đường nội khu 22m, hạ tầng hoàn chỉnh, vỉa hè rộng, phù hợp kinh doanh dịch vụ cho khu công nghiệp. + View đẹp, gần sông – hồ điều hòa, không gian sống và làm ...

Giá: 7.41 tỷ Diện tích: 114 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

23/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - 160m²– Mặt đường lớn 22m – Mặt tiền 6m – Giá chỉ từ 70tr/m2

Bích Động Lakeside là khu đô thị trung tâm Việt Yên, cách Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển, gần hàng loạt KCN lớn như Quang Châu, Vân Trung, Đình Trám, Song Khê – Nội Hoàng, Việt Hàn… ...

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

23/03/2026

Căn Thô rẻ nhất gói 8-KĐT Mỹ Gia trục đường 79 thông tiềm năng trong KĐT Mỹ Gia-Gần hồ bơi

Căn Thô GÓI 8 KĐT MỸ GIA TRỤC ĐƯỜNG 79 THÔNG - DT: 100m2 (Ngang 5m) -Đường trước đất: Trục 79 thông rộng rãi, xe ô tô tránh nhau thoải mái -Pháp lý: HĐ mua bán -Nằm trên trục đường ...

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

22/03/2026

Cần tiền bán lỗ giá F0 gần ĐH Quốc gia kinh doanh tốt

Cần tiền bán lỗ giá F0 gần ĐH Quốc gia kinh doanh tốt

Do thay đổi kế hoạch tài chính nên bán nhanh lô đất tiềm năng ngay sát Đại học Quốc gia. - Diện tích: 100m2. - Mặt tiền: 7m cực rộng, phong thủy tốt. - Vị trí đắc địa: Cạnh trục chính ...

Giá: 3.7 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Sơn Tây, Hà Nội

22/03/2026

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG TRỤC XÃ QUỲNH MỸ (NAY THUỘC QUỲNH PHỤ) VỊ TRÍ KINH DOANH TỐT

Chính chủ gửi bán lô đất nằm trên mặt đường trục xã Quỳnh Mỹ, khu vực đông dân, lưu lượng qua lại ổn định, phù hợp ở kết hợp kinh doanh. Thông tin lô đất: Diện tích: 108m² Thửa đất ...

Giá: 2.3 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Quỳnh Phụ, Thái Bình

22/03/2026

Bán gấp lô đất vị trí đắc địa tại xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội

BÁN LÔ ĐẤT 150M2 TẠI KHU ĐẤT DỊCH VỤ - XÃ LẠI YÊN - HOÀI ĐỨC - HÀ NỘI- Lô đất diện tích: 150m2 - đất sản xuất - kinh doanh - đất phi nông nghiệp.- Mặt đường rộng 30m, xung quanh gần ...

Giá: 152 triệu Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

22/03/2026

Bán đất nền Bích Động Lakeside – Đường Lớn 19m – Mặt Tiền 6m – Giá chỉ từ 63 triệu/m²

Bán đất nền Bích Động Lakeside – Đường Lớn 19m – Mặt Tiền 6m – Giá chỉ từ 63 triệu/m² Cơ hội sở hữu đất nền khu đô thị trung tâm Việt Yên - khu vực đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng ...

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

21/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 22m – mặt tiền 6m – từ 68 triệu/m²

Lô đất diện tích 90 - 114m², nằm trên trục đường nội khu 22m rộng rãi, kết nối nội khu thuận tiện, ngay trục QL 37, cách trung tâm hành chính phường chỉ vài phút đi bộ. Sản phẩm phù ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

21/03/2026

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

21/03/2026

Tinchinhchu.net kênh thông tin mua bán đất nền dự án giá gốc tại Việt Nam. Cung cấp thông tin mua bán, sang nhượng, trao đổi đất nền dự án, đất nền phân lô, đất liền kề dự án , đất nền biệt thự... tại Việt Nam - Việt Nam, mang đến cơ hội mua bán bất động sản để ở hoạc đầu tư bất động sản có khả năng sinh lời tốt. Tinchinhchu.net mang đến nguồn thông tin một cách đầy đủ, chính xác sẽ giúp bạn dễ dàng tìm hiểu và nắm bắt thông tin về các dự án đất nền giá rẻ tại Việt Nam. Hãy chọn Tinchinhchu.net là kênh thông tin mua bán đất nền Việt Nam của bạn.