Đăng tin

Bán đất nền dự án tại Việt Nam

1605 bất động sản

Cơ hội đầu tư 101m2 đất sát ĐH Quốc gia, đầu tư sinh lời cao

Nếu anh chị muốn đầu tư xây căn hộ dịch vụ, nhà trọ cao cấp cạnh Khu công nghệ cao thì đây là lựa chọn số 1. Thông tin lô đất: Đất chính chủ 101m2, mặt tiền 5m chuẩn chỉ, xây dựng ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Sơn Tây, Hà Nội

21/03/2026

Bán Bích Động Lakeside - 160m²– gần ngay trung tâm hành chính Việt Yên - 68 triệu/m²

Bán shophouse lô góc 160m² đẹp tại Bích Động Lakeside, vị trí ngay trung tâm hành chính Việt Yên, kết nối Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển. Khu vực bao quanh là các KCN lớn: Quang Châu, ...

Giá: 10.88 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

21/03/2026

BÁN ĐẤT GẦN HOÀNG SA – TRƯƠNG QUANG TRỌNG, QUẢNG NGÃI

BÁN ĐẤT GẦN HOÀNG SA – TRƯƠNG QUANG TRỌNG, QUẢNG NGÃI

BÁN ĐẤT GẦN HOÀNG SA – TRƯƠNG QUANG TRỌNG, QUẢNG NGÃI Vị trí: HK, P. Trương Quang Trọng (Tịnh An cũ) – cách Hoàng Sa ~15m Gần quỹ đất SunGroup, sát Đập Dâng Diện tích: 104m² (5.2 x ...

Giá: 1.45 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

21/03/2026

CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU 4800M2 QUỸ ĐẤTTHƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SIÊU ĐẸP TẠI XÃ ĐẠI THANH – THANH TRÌ - HÀ NỘI

📍 Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt đường quốc lộ, giao thông cực kỳ thuận tiện, xe container ra vào thoải mái – lý tưởng cho kinh doanh, kho bãi, showroom, trung tâm logistics hoặc đầu ...

Giá: 185 tỷ Diện tích: 4,800 m²

Quận/Huyện: Thanh Trì, Hà Nội

21/03/2026

CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU QUỸ ĐẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SIÊU ĐẸP TẠI XÃ ĐẠI THANH – HÀ NỘI

Giá: 185 tỷ Diện tích: 4,800 m²

Quận/Huyện: Thanh Trì, Hà Nội

21/03/2026

Cần tiền kinh doanh nhượng lại lô đất tiềm năng ngay sát QL21.

Do gặp khó khăn tài chính, gia đình cần bán nhanh mảnh đất đẹp giá rẻ để xoay sở công việc. Vị trí cực đẹp: Vị trí đắc địa, sát vách Đại học Quốc gia Hà Nội. Cách Quốc lộ 21 chỉ vài ...

Giá: 4.3 tỷ Diện tích: 204 m²

Quận/Huyện: Sơn Tây, Hà Nội

21/03/2026

Bán lô Bích Động Lakeside - 90m² – trục 19m – đối diện bãi đỗ xe trung tâm

Bán lô đất 90m² vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, đối diện bãi đỗ xe trung tâm của dự án – khu vực tập trung lưu lượng người qua lại lớn nhất. + Giá ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

20/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside - 114m2 – mặt đường 22m – giá chỉ từ 65 triệu/m²

ản phẩm liền kề 114m² đường nội khu 22m, hạ tầng hoàn chỉnh, vỉa hè rộng, phù hợp kinh doanh dịch vụ cho khu công nghiệp. + View đẹp, gần sông – hồ điều hòa, không gian sống và làm ...

Giá: 7.41 tỷ Diện tích: 114 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

20/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - 160m²– Mặt đường lớn 22m – Mặt tiền 6m – Giá chỉ từ 70tr/m2

Bích Động Lakeside là khu đô thị trung tâm Việt Yên, cách Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển, gần hàng loạt KCN lớn như Quang Châu, Vân Trung, Đình Trám, Song Khê – Nội Hoàng, Việt Hàn… ...

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

20/03/2026

Bán đất nền dự án Nghĩa Hà, TP. Quảng Ngãi, 100m2, sổ đỏ, 750tr

Nhà đất Quảng Ngãi gọi tên nèo!!! Tọa độ vàng cho anh em nhà đầu tư, đất nền Nghĩa Hà, ngay mặt tiền Dung Quất Sa Huỳnh siêu hot đâyyyy Diện tích cực đẹp: 100m2 ...

Giá: 750 triệu Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

20/03/2026

ĐẤT TRỤC CHÍNH 17.5M – GẦN BIỂN – GIÁ CHỈ 750 TRIỆU tlcc

ĐẤT TRỤC CHÍNH 17.5M – GẦN BIỂN – GIÁ CHỈ 750 TRIỆU tlcc

🚨 750TR MUA ĐẤT GẦN BIỂN QUẢNG NGÃI – CÒN THIỆN CHÍ BÁN NHANH 🚨 🔥 KDC An Lộc Phát – vị trí đẹp, dân cư đông🔥 Trục chính 17.5m – mở quán, kinh doanh ok 100m² (5x20) – đất vuông ...

Giá: 750 triệu Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

20/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside - 90m²- Đường lớn 19m – Mặt tiền 6m - Giá chỉ từ 65 triệu/m²

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside -  90m²- Đường lớn 19m – Mặt tiền 6m - Giá chỉ từ 65 triệu/m²

Dự án tại trung tâm Việt Yên, Bắc Giang cũ (Sát nhập Bắc Ninh) vị trí đối diện bãi đỗ xe, cực kỳ thuận lợi kinh doanh dịch vụ, cho thuê hoặc mở văn phòng. + Dự án liền kề trung tâm ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

20/03/2026

Cần bán gấp lô đất view hồ ngay sát trục chính, sổ đỏ sẵn, giá chỉ 3,x tỷ.

Tiếc đứt ruột nhưng gia đình không còn cách nào khác lô đất tâm huyết ngay sát hồ điều hòa. **Thông tin chi tiết:** * **Diện tích:** Diện tích 100m2 vuông vắn. * **Vị trí:** Giao thông ...